Ci gaba da mirgina (High stiffness)

Takaitaccen Bayani:

  • Misali: 250-650
  • Girman: φ280-800
  • Girman Billet: 60×60 ~ 250×250
  • Saurin Juyawa: 3m ~ 35m/s
  • Bayanin samfur: Ci gaba da mirgina niƙa don samar da karafa daban-daban


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Karfe birgima, narkawa, simintin gyare-gyare, dumama, mirgine niƙa, matsakaita mita makera, ci gaba da simintin inji, dumama makera, yi.

Halayen tsarin injiniya na gajeriyar layin niƙa.

Ƙarƙashin layi na ɗan gajeren lokaci wani nau'i ne na niƙa mai tsayi mai tsayi, a cikin tsarin jujjuyawar, ƙarfin ciki wanda ke haifar da mirginawa yana raguwa tare da rarraba madauki na kowane bangare mai ɗaukar nauyi.

The niƙa ne yafi hada da yi tsarin taro, yi hadin gwiwa daidaita inji, axial daidaita inji, ja sanda taro da sauransu.

Roll tsarin taro
2 tare da gajerun hanyoyin cylindrical guda huɗu, da rayuwa mai ɗauke da ita tana da tsawo, amma manyan ƙarfin silili na iya ɗaukar ƙarfi, don haka shi ne ninki biyu na haɗin gwiwa. , A sakamakon ginshiƙai guda huɗu gajeriyar cylindrical bearing m zobe yana da kyauta don fitowa, don haka za'a iya saita da'irar a kan wuyan mirgine, zobe na waje zai iya kasancewa a cikin nauyin nauyin farko, don turawa a kan wuyan nadi tare da ciki. zobe, da kuma nadi bearing taron ya zama wani bearing kanta daga taron.

Ana iya gani daga wurin taron cewa ɗakuna da gidaje masu ɗaukar nauyi suna cikin damuwa mai kyau, kuma saboda injin mirgina ya kawar da matsa lamba a ƙarƙashin nauyi mai nauyi, yana ɗaukar layuka huɗu na gajeriyar silinda, wanda ke sa mai ɗaukar nauyi daidai gwargwado kuma yana rage damuwa. damuwa, don haka an inganta rayuwar rayuwa sosai idan aka kwatanta da injin niƙa.

Tsarin daidaitawar axial
Ana haɗa tsarin tare da haɗakarwa ta duniya ta hanyar hannun shaft don daidaitawar axial na waje.

Tsarin yana da sauƙin daidaitawa kuma ƙirar tsarin sabon Ying ne.

Danna ƙasa da goro tare da gasket mai siffar zobe
Ana haɗa goro mai dannawa zuwa gidaje ta hanyar daidaitaccen dunƙule, wato, ƙwaya mai latsawa ba zai iya juyawa game da gidaje ba.

Lokacin da taye sanda ya juya, ƙananan goro yana motsa wurin zama don tashi da faɗuwa don gane daidaitaccen gibin nadi.

Kwayar matsi tana ƙarƙashin ƙarfi sosai a duk sassa, kuma ba shi da daɗi don maye gurbin.Akwai gogayya tsakanin daidaitawa da motsin dangi na dunƙule sandar ja, don haka an zaɓi kayan da ba su da ƙarfi.

Koyaya, idan aka kwatanta da sandar taye, kayan goro ya kamata ya zama ƙasa kaɗan da abin ƙulle saboda ƙirarsa mai sauƙi da ƙaramin ƙara.

An yi amfani da simintin tagulla don matse ƙwaya don hana ƙyallen mannewa.

Gaske mai siffar zobe ACTS azaman wurin hinge a hade tare da matsi na goro.

Lokacin da aka tilasta jan sanda ya zama aslant saboda daidaitawar axial na mahalli ko kuskuren shigarwa, kushin sikeli yana ba da damar ƙaramin kewayon jujjuyawar sandar ja don rage nauyin gefuna da inganta rayuwar rayuwa.Ya kamata kushin mai siffar zobe ya dace da buƙatun tauri da juriya na ƙasa, don haka an zaɓi 40C rN iM O azaman kayan kushin mai siffar zobe.

5 mirgine kabu daidaita tsarin
Ana amfani da tsarin daidaita ratar nadi don daidaita girman ratar nadi.

Saboda bugun jini na daidaitawa yana da ƙanƙanta, kuma baya buƙatar daidaitawa akai-akai, don haka amfani da manual ko na'ura mai aiki da karfin ruwa matsa lamba ƙasa, na'urar tana AMFANI da babban rabo na watsa tsutsotsi da rage tsutsotsi, don haka ajiye ƙoƙari, ƙaramin tsari.

Hoto 1 a matsayin ka'idar zane na tsarin daidaita rata na nadi, wanda aka aiwatar ta hanyar saiti na kayan tsutsa da tsutsawar sandar jujjuya rata mai daidaitawa, wato dabaran tsutsa guda hudu tana aiki tare da dogon tsutsa, kowane kayan tsutsa da lefa don mirgine hanyar haɗin tsarin. , da tsutsa shaft aka shigar a kan wani ciki zobe kaya da gear shaft hannun riga biyu hakori kama, iya danna ƙasa, a lokaci guda kuma iya zama unilateral matsa lamba, ya zaɓi da hakori profile na spline hakori kama, da hakori iya wuce wani ya fi girma karfin juyi da kuma sauki don meshing.

Bayan daidaita tsarin latsawa, kayan aikin tsutsa da tsarin watsa tsutsa na iya kulle kansu.

Ana iya gani daga tsarin daidaitawa na haɗin gwiwar haɗin gwiwar cewa ana samun samfuran madaidaicin madaidaicin, an rage sharar da aka yi, kuma yawan amfanin ƙasa ya karu saboda kawar da dunƙule latsawa, yana ƙara rage madauki na danniya, da haɓaka rigidity. na niƙa.

Kamfanin samar da kayan aiki da aka yafi amfani a mirgina niƙa, da kayan aiki iya samar da mashaya, waya, karfe, tsiri karfe, fitarwa daga 10,000 ton / shekara zuwa 500,000 ton / shekara:

"


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana