Tsarin Samar da H-Beam

Gabaɗaya, ƙanana da matsakaita (H400×200 da ƙasa) H-beams galibi suna amfani da kujeru masu murabba'i da billet ɗin rectangular, da girman girman (H400).×200 da sama) H-beams galibi suna amfani da billet ɗin masu siffa na musamman, kuma ana iya amfani da billet ɗin ci gaba da yin simintin don billet ɗin masu siffar rectangular da na musamman.Bayan an auna, billet ɗin da ke ci gaba da yin simintin gyare-gyare ana ɗora su zuwa mataki-mataki (ko nau'in turawa, akwai ƙananan muryoyin turawa da ake amfani da su don samar da sashe na ƙarfe) tanderun dumama da zafi zuwa 1200-1250°C da za a saki daga tanderun.Yawancin tanderun dumama tafiya suna ɗaukar na'urori masu dumama preheating biyu da aka tsara sama da ƙasa, waɗanda zasu iya samar da mafi kyawun sarrafa zafin jiki don billet daban-daban kuma adana mai.

Hot Rolling Mill Manufacturer

Bayan billet ɗin ya fito daga cikin tanderun, an fara sauke shi da ruwa mai ƙarfi 10-25MPa, sannan a aika zuwa injin billet don mirgina.Na'urar da ba ta da tushe gabaɗaya itace niƙa mai jujjuyawa mai jujjuyawa biyu (akwai kuma na'ura mai juyi ukumirgina niƙadon ƙananan ƙarfe, amma ƙayyadaddun tsari bai dace da ƙungiyar samarwa ba), kuma injin ɗin yana buƙatar mirgina kusan 5 zuwa 13 wucewa, sa'an nan kuma guntun birgima The zafi saw yana da alhakin yanke sashin da ba a bayyana ba. kafa, ammatashi shearzai iya yanke kai, sashi da wutsiya.Ana aika guntun da aka yi birgima bayan yankan kai zuwa injin mirgina mai gamawa don mirgina.Ƙarfe na ƙananan ƙananan ƙananan ƙarfe na manyan masana'antun cikin gida yana ɗaukar nau'i na ci gaba da jujjuyawar, kuma ƙaddamar da jujjuyawar babban sashi mai girma yana jujjuyawa.Bayan an gama birgima, ana tura shi kai tsaye zuwa ga gadon sanyaya don sanyaya, amma kuma akwai sassan da aka ware kafin kwanciya mai sanyaya ko yanke bayan gadon sanyaya.Saboda babban bambanci tsakanin kauri na kafafu da kauri na kugu na babban sashi na karfe, idan an sanya shi lebur, saurin sanyaya na kugu da kafafu ba daidai ba ne, yana haifar da raƙuman ruwa a kugu, don haka a tsaye. Ana amfani da sanyaya gabaɗaya.Koyaya, manyan masana'antun masu ƙananan ƙananan H-beams duk sun ɗaukagadaje masu sanyaya hakori, waɗanda aka sanya ba bisa ƙa'ida ba akan tara.Yin amfani da gadaje masu sanyaya hakori ba zai iya rage lahani kawai ta hanyar hanyar jigilar sarkar asali ba, har ma a sauƙaƙe sarrafa sanyaya saurin karfe.An aika da sanyaya H-beam zuwa gainjin daidaitawadomin mikewa.Saboda babban sashin modulus na H-beams, 8-roll, 9-roll ko 10-roll ɗin madaidaiciyar injunan ana amfani da su gabaɗaya don daidaitawa, kuma matsakaicin nisa tsakanin madaidaiciyar rollers na iya kaiwa 2200mm.Bayan an daidaita shi, ana aika karfen zuwa tashar jiragen ruwa don haɗawa da jiran sawing.Bayan an yanke shi ta hanyar tsintsiya mai sanyi bisa ƙayyadaddun tsayi, ana aika shi zuwa teburin dubawa don duba girman, siffar da ingancin saman, sannan a jera, tarawa da haɗa su.aika zuwa sito.Don samfuran da ba su cancanta ba, gwargwadon nau'in lahani, za a gudanar da daidaitattun daidaitawa, niƙa, gyare-gyaren walda da sauran jiyya, sannan za a shigar da tsarin binciken ingancin daidai sannan a rarraba su cikin ajiya bayan an gama dubawa.

Don haɓaka ƙimar aiki na injin mirgina da rage lokacin canjin nadi, kusan duk masana'antun suna ɗaukar tsarin canza jujjuyawar sauri, wato, rolls ɗin da ake buƙata don iri-iri na gaba ana haɗa su a gaba yayin samarwa.Lokacin canza juzu'i, kawai cire duk racks na asali kuma musanya su da sabbin racks waɗanda aka shigar.Kowane firam yana sanye da madaidaicin mai haɗawa da sauri, wanda ya haɗa da ruwa mai sanyaya, matsa lamba na hydraulic, mai bakin ciki da bututun mai da busassun bututun mai da na'urorin haɗin kai don haɗa sanduna.Na'urar tana da sauƙi da sauri don haɗawa da haɗawa, kuma gabaɗayan lokacin canza jujjuyawa yana kusan mintuna 10-20.Dangane da juzu'in jujjuyawar ƙaramin ƙarfe, jujjuyawar lokacin jujjuya gabaɗaya kusan mintuna 45-70 ne.


Lokacin aikawa: Fabrairu-20-2023