Majalisar Rarraba Wutar Lantarki

Majalisar Rarraba Wutar Lantarki
1. Ma'anar: yana nufin kayan aiki na ƙarshe na kayan aikin rarraba wutar lantarki, majalisar rarraba hasken wuta, ma'auni na ma'auni da sauran tsarin rarrabawa.
2. Rarraba: (1) Kayan aikin rarraba wutar lantarki na aji I ana kiransa gaba ɗaya cibiyar rarraba wutar lantarki.An shigar da su a tsakiya a cikin tashar kamfanin kuma suna rarraba wutar lantarki zuwa ƙananan kayan rarraba kayan aiki a wurare daban-daban.Wannan matakin na kayan aiki yana kusa da mai canzawa zuwa matakin ƙasa, don haka yana da manyan buƙatu don sigogin lantarki da babban ƙarfin kewayawa na fitarwa.
(2) Majalisar rarraba wutar lantarki da cibiyar rarraba wutar lantarki ana kiranta da kayan aikin rarraba wutar lantarki.Ana amfani da majalisar rarraba wutar lantarki a lokuta tare da tarwatsewar kaya da ƙananan da'irori;Ana amfani da cibiyar kula da motoci don lokatai tare da ɗaukar nauyi da yawa da da'irori.Suna rarraba wutar lantarki na wani yanki na kayan aikin rarraba matakin sama zuwa nauyin da ke kusa.Wannan matakin na kayan aiki zai ba da kariya, kulawa da sarrafawa don kaya.
(3) Kayan aikin rarraba wutar lantarki na ƙarshe ana kiransa akwatin rarraba wutar lantarki.Suna nesa da cibiyar samar da wutar lantarki kuma suna warwatse ƙananan kayan aikin rarraba wutar lantarki.
3. Abubuwan da ake buƙata na shigarwa sune: allon rarraba (akwatin) za a yi daga kayan da ba za a iya konewa ba;Ana iya shigar da allunan rarrabawa a cikin wuraren samarwa da ofisoshin tare da ƙananan haɗari na girgiza wutar lantarki;Dole ne a shigar da kabad ɗin da aka rufe a cikin ayyukan sarrafawa, yin simintin gyaran kafa, ƙirƙira, maganin zafi, ɗakin tukunyar jirgi, ɗakin kafinta da sauran wuraren da ke da haɗarin girgiza wutar lantarki ko yanayin aiki mara kyau;A wuraren aiki masu haɗari tare da ƙura mai ƙura ko mai ƙonewa da iskar gas, rufaffiyar ko fashewar wuraren lantarki dole ne a shigar da su;Duk kayan aikin lantarki, kayan aiki, masu sauyawa da da'irori na hukumar rarraba (akwatin) za a shirya su cikin tsari, shigar da ƙarfi da sauƙin aiki.Ƙarƙashin ƙasa na farantin da aka ɗora (akwatin) zai zama 5 ~ 10 mm mafi girma fiye da ƙasa;Tsawon tsakiyar hannun mai aiki shine gabaɗaya 1.2 ~ 1.5m;Babu cikas a cikin kewayon 0.8 ~ 1.2m a gaban farantin (akwatin);An haɗa layin kariya da aminci;Ba za a fallasa gawar da ba ta da wutar lantarki a wajen allo (akwatin);Abubuwan lantarki waɗanda dole ne a sanya su a saman saman allon (akwatin) ko a kan allon rarraba dole ne su sami ingantaccen kariya ta allo.
4. Features: samfurin kuma rungumi dabi'ar babban allo LCD tabawa allo don comprehensively saka idanu da ikon ingancin irin ƙarfin lantarki, halin yanzu, mita, amfani iko, mara amfani ikon, lantarki makamashi, jituwa da sauransu.Masu amfani suna da kyakkyawan ra'ayi game da yanayin aiki na tsarin rarraba wutar lantarki a cikin ɗakin injin, don gano yiwuwar haɗari na aminci kuma kauce wa haɗari da wuri-wuri.Bugu da ƙari, masu amfani kuma za su iya zaɓar ATS, EPO, kariyar walƙiya, mai canzawa mai keɓewa, maɓallin kulawa na UPS, shunt mai sarrafa wutar lantarki da sauran ayyuka don tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na tsarin rarraba wutar lantarki a cikin ɗakin injin.


Lokacin aikawa: Afrilu-14-2022