Karfe Shell Furnace

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Matsakaicin mitar karfe harsashi makerajiki an yi shi da kayan albarkatun kasa masu inganci da fasaha mai kyau na sarrafawa, wanda ke inganta ingantaccen tsarin, yana da ingantaccen aiki kuma yana adana kuzari.Yanzu ana amfani da shi sosai wajen narkar da karafa irin su bakin karfe, carbon karfe da gami da karafa, da karafa da ba na tafe kamar su tagulla da aluminium ba, haka nan wajen kere-kere, maganin zafi (quenching), walda, bututu. lankwasawa, karfe diathermy, mirgina da sauran aiki tafiyar matakai.

Tsarin jikin tanderun ya kasu kashi uku: harsashi, karkiya da nada.Tsarin harsashi na tanderun ya kasu kashi uku: harsashi na karfe, harsashi na tanderu da harsashi na bakin karfe na aluminum:

Karfe Shell Furnace

Furnace harsashi

Harsashi na ƙananan ƙarfin wutar lantarki ana yin shi da aluminum gami ko bakin karfe, tare da tsari mai ma'ana, ƙaramin ƙara, shigarwa mai dacewa, kulawa mai sauƙi, da ƙarancin kulawa.Jikin tanderun gabaɗaya yana ɗaukar na'urar karkatar da wutar lantarki (mai ragewa).

Harsashi na waje na babban ikotsakiyar mita karfe harsashi makerayana ɗaukar tsarin firam ɗin ƙarfe, kuma tsarin jikin tanderun ya ƙunshi firam ɗin gyaran jiki na tanderun da kuma jikin tanderun, kuma tanderun ɗin gyaran jikin tanderun da kuma jikin tanderun sun ɗauki tsarin kwarangwal ɗin.Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa yana sarrafa karkatar da jikin tanderun, wanda aka gano ta biyu na silinda na hydraulic a bangarorin biyu na jikin tanderun, kuma sake saitin jikin tanderun yana faruwa ne ta hanyar matsin lamba da nauyin wutar lantarki ya haifar. jiki.Tsayi da diamita na narkakkar baƙin ƙarfe a cikin tanderun suna da tsayi.

Yoke

Jikin tanderun yana da ginanniyar karkiya mai ƙima, kuma garkuwar karkiya na iya rage zubewar maganadisu, hana jikin tanderun dumama, da kuma inganta yadda ya dace.A lokaci guda kuma, yoke yana taka rawa wajen tallafawa da kuma gyara kullun induction, ta yadda jikin tanderun zai iya samun ƙarfin ƙarfi da ƙaranci.

Kwanci

Nada ita ce zuciyar tanderun shigar.Ƙunƙarar shigarwa tana haifar da filin maganadisu mai ƙarfi a ƙarƙashin aikin na yanzu.Wannan filin maganadisu yana haifar da ƙarfe a cikintsakiyar mita karfe harsashi makeradon samar da eddy halin yanzu da zafi sama.Nada shine mabuɗin canza makamashin lantarki zuwa zafi, don haka ƙirar nada yana da mahimmanci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana