Karfe Rolling Mill Reducer

Takaitaccen Bayani:

Wurin shigar da mai rage niƙa yana haɗa da motar ta hanyar haɗin haƙori na ganga, kuma ana watsa shi zuwa injin niƙa ta hanyar haɗin kai na duniya ta hanyar rage shunt, bi da bi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Halayen dakarfe mirgina niƙa rage, nau'in lalacewa.

1,Halayen manyamai ragewa
Ƙarƙashin saurin gudu, nauyi mai nauyi, nauyin girgiza, adadin yawan girgiza a halin yanzu da ake amfani da shi a cikin ƙananan ƙarfe da matsakaicimirgina niƙamain drive reducer yana da saituna biyu.
Motoci -mai ragewa-mirgina niƙa
Motoci - mai ragewa - shingen kaya - niƙa
A cikin tsarin farko, damai ragewaan haɗa kai tsaye zuwa injin niƙa kuma yana aiki ƙarƙashin nauyi mai nauyi.Saboda haka, zane ya kamata a bambanta ted bisa ga takamaiman amfani da daidaitawa, kuma ana amfani da tsari na biyu a cikin zane.

2, babban reducer kaya lalacewa form
Production yi ya tabbatar da cewa babban nau'i namirgina niƙa rageLalacewar kaya ta bayyana azaman rami, nakasar filastik, gluing, lalacewa, spalling maimakon karyewar hakora.

mai rage niƙa

Dagawa, sufuri, shigarwa

1. Lokacin ɗaga dukan akwatin, dole ne a yi amfani da ramin ɗagawa na ƙananan akwatin, kuma kada a yi amfani da ramin ɗagawa na babban akwatin.

2. Akwatin kaya ya kamata a sanya shi a kwance kuma a daidaita shi a kan goyon baya lokacin da aka kwashe da adanawa.

3. Kada a ja da ja da akwatin kayan aiki don guje wa lalata saman ƙasa.

4. Tushen shigarwar akwatin gear ya kamata ya sami isasshen ƙarfi, kuma tabarmar ya kamata ta kasance ƙarƙashin akwatin, kuma matakin tushen shigarwa ya kamata ya zama 0.04/1000.

5. Bayan an danne kullin ƙafar, yi amfani da tebur ɗin kashi don dubawa kusa da kullin, lokacin da kullin ya huta, akwatin yana motsawa, wanda ke nuna cewa tushe ba shi da matakin ko gasket ba shi da kyau, ya kamata a sake gyarawa.

6. Bayan daidaita matakin, madaidaicin shigarwa zuwa mashin motar yana buƙatar juriya na coaxial ¢0.040.Dole ne a shigar da haɗaɗɗun shaft ɗin shigarwa bisa ga daidaitattun buƙatun sa.

Kariyar tsaro yayin amfani

Kafin amfani da maganimai rage niƙa(shigarwa, aiki, kulawa, dubawar maki, da sauransu), dole ne ka saba da wannan jagorar koyarwa da sauran bayanan rassan kuma kayi amfani da shi daidai.Don sanin na'ura, al'amuran aminci da abubuwan da ya kamata a lura dasu yakamata su saba da karatun kafin amfani.Bayan karantawa, yakamata a ajiye shi a wurin da ainihin mai amfani zai iya gani.

Lokacin ɗaukar, saiti, shirya bututu, gudu, aiki, kulawa da duba na'ura, dole ne ma'aikata masu ilimi da ƙwarewa na musamman su aiwatar da shi.In ba haka ba, yana iya haifar da rauni, ko karyewar injin.

Kar a tarwatsa da wargazamai ragewayayin da injin ke aiki.Ko da mashin ɗin shigarwa da fitarwa na na'urar yana haɗa da motar da sauran injina lokacin da aka dakatar da aiki, kar a harba tashar binciken mai, tashar samar da mai da fitar da mai, ko wasu sassa banda murfin dubawa.Akwai yuwuwar fadowa, tashi da sauri da sauran hatsarurruka na sirri ko lalata na'urar saboda karkatar da kayan aikin.

Kada kayi amfani da waje ƙayyadaddun kayan aikin gearhead.Akwai haɗarin rauni ga mutane da karyewar na'urar, da sauransu.

Kada ka sanya yatsu ko abubuwa cikin buɗaɗɗen kayan aiki.Wannan na iya haifar da rauni ko lalacewa ga naúrar.

Kada ku yi amfani da lalataccen gudumai ragewa.Rauni da lalacewa na iya faruwa.

Akwatin watsawa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana